MotorTracks DVD Magazine
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
MotorTracks DVD Magazine

มอเตอร์แทร็ก ดีวีดี แมกกาซีน (สมัครสมาชิกถึงจะเห็นบอร์ดทั้งหมด)

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ถามเรื่องแผ่น drift-to3ครับ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
q_naja
M
M

ถามเรื่องแผ่น drift-to3ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ถามเรื่องแผ่น drift-to3ครับ   ถามเรื่องแผ่น drift-to3ครับ EmptyFri Mar 05, 2010 11:18 pm

ไม่ทราบว่าจะสอบถามทีมงาน ผ่านทางนี้ได้ไหมครับ
คือแผ่น ดริฟโตะ 3 ครับมันมีปัญหาแผ่นสะดุด + กระตุกและกระโดดอ่ะครับ
จะเป็นช่วงปลายแผ่น ประมาณ3ชัวโมงกว่าๆ ผ่านไปแล้วอ่ะครับ

จริงๆผมเคยบอกพี่บีเมื่อตอนงาน motor expo ที่ผ่านมาแล้วครับว่าเล่มที่ 2ก็เป็น ที่เป็นโอไดบะครับ
เป็นตอนปลายแผ่นเหมือนกันครับ ประมาณไปชมร้าน ของ RE เสร็จแล้ว ก็จะสะดุดครับ แล้วก็กระโดดจบเลยครับ

คือที่ผมเข้าใจคือแผ่นเดียวมันยาวไปหรือปล่าวครับ ประมาณว่าท้ายๆแผ่นคุณภาพไฟล์มันอาจจะเกิดปัญหาอ่ะครับ
ผมว่าถ้ามีแบบยาวๆอย่างนี้อีกอ่ะครับทำเป็นDVD2แผ่นไปเลยจะดีไหมครับ ผมพร้อมซื้อครับ ราคาไม่เกี่ยงครับไหนๆ ก็เป็นฉบับพิเศษครับ

ขอบคุณครับที่รับฟัง

ผมดูคอมพิวเตอร์นะครับ
แต่เอาไปดูในรถก็เป็นเหมือนกันครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
KingOfPy
Admin
Admin
KingOfPy

: 31

ถามเรื่องแผ่น drift-to3ครับ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ถามเรื่องแผ่น drift-to3ครับ   ถามเรื่องแผ่น drift-to3ครับ EmptySat Mar 06, 2010 7:17 am

แนะนำ โพสแค่ กระทู้ด้วยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://motortracks.4forum.biz

ถามเรื่องแผ่น drift-to3ครับ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1